Home Habari SIMBA AKILI YOTE NI UBINGWA BARA

SIMBA AKILI YOTE NI UBINGWA BARA

0
SHARE
NA CLARA ALPHONCE

SIKU chache baada ya kukabidhiwa majukumu ya kuwa Kocha Mkuu wa timu ya Simba, Massoud Djuma, ameweka wazi mikakati yake ya kuwa akili yake inawaza kutwaa ubingwa wa Ligi Kuu Bara.

Kocha huyo ambaye awali alikuwa kocha msaidizi amechukua nafasi hiyo baada ya uongozi wa Simba kuachana na aliyekuwa Kocha Mkuu Mcameroon Joseph Omog, kwa madai ya kutofanya vizuri katika timu hiyo.

Djuma alisema pamoja na kikosi chake kushiriki michuano ya Mapinduzi, lakini yeye akili yake ipo kwenye ubingwa zaidi.

“Mimi naangalia ubingwa kwanza ndicho kitu ambacho ……………………………..

Kwa habari zaidi usikose kununua nakala yako ya DIMBA.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here