SHARE

NA JESSCA NANGAWE

MSANII Abdulaziz Chande maarufu Dogo Janja amefunguka kuwa mipago ya ndoa yake imekalimika kwa asilimia kubwa.

Dogo Janja ambaye alimvisha pete ya uchumba wake Queen Linah miezi michache iliyopita alisema, kwa sasa mambo  yanaendelea baina ya pande mbili za familia na wakati wowote  yanaweza kukamilika.

“Tupo kwenye hatua nzuri ya mipango yetu ya kumaliza safari ya maisha yetu, kufunga ndoa, nje watu hawajui kinachoendelea lakini niwaambie tu mipango imekamilika kwa asilimia 95, kilichobaki ni padogo sana”alisema Dogo Janja.

Kuhusu  kuwa mbali anakoishi mtarajiwa wake mjini Arusha nay eye akiishi Dar, Dogo Janja alisema hapati tatizo lolote la yeye kuwa mbali na mpenzi wake kwani wamekuwa wakifanya mambo yao kama kawaida huku kila mmoja akiendelea kujitafutia kipato.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here