SHARE

kavuNA SAADA SALIM

STRAIKA wa kimataifa aliyemaliza mkataba Azam FC, Didier Kavumbagu, amenyoosha mikono na kueleza wazi kwamba wachezaji kutoka nje ya nchi wanaokuja kucheza soka Tanzania, wanatakiwa kuwa na moyo wa chuma.

Akizungumza na DIMBA jana, Kavumbagu alisema wachezaji kutoka nchini Burundi ni miongoni mwa wahanga ambao wameshindwa kufanya vizuri katika baadhi ya klabu ikiwemo Simba.

Wachezaji waliotoka nchini humo na kushindwa kucheza kwa muda mrefu ni Gilbert Kaze, Pierre Kwizera na Kelvin Ndayisenga ambao walishindwa kufanya vizuri kisha kutimka.

“Ligi ya Tanzania ni  tofauti na Burundi,  ni lazima kuwa na moyo mgumu vinginevyo huwezi kufanya kazi kwani kuna matatizo makubwa ndani na nje ya uwanja yanasumbua ambayo yamekuwa ni kikwazo kwa wachezaji wengi kutofanikiwa,” alisema.

Kavumbagu amemaliza mkataba na timu hiyo ambapo kwa sasa yupo nchini Burundi kusikilizia ofa kutoka timu za Mbeya City ya Tanzania, Qatar na nchini Vietnam.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here